Lágt Virkni 🌔 87% Uppfært í beinni

Norðurljós í kvöld í
Eau Claire

Rauntíma norðurljósaskilyrði í Eau Claire, Alberta, Canada. Breidd 51°N · Segulbreidd 55.5°N

Mat kvöldsins: norðurljós-spáin fyrir Eau Claire í kvöld sýnir 5% líkur á sýnileika, byggt á Kp 1.67 jarðsegulspá. Til að sjá norðurljós þarf heiðskíran himin; skýjahula er nú áætluð 6%. Best er að horfa upp milli 23:00 og 01:00. Lágar norðurljósalíkur í Eau Claire í kvöld. Skoðaðu aftur á morgun.

Norðurljósalíkur

5%

Litlar líkur

Líkur á sýnilegum norðurljósum í kvöld

Besti tíminn

23:00

– 01:00

Kjörtími til að skoða

Kp vísitala

1.67

Lágt

Jarðsegulvirkni

Skýjaþekja

6%

Heiður himinn

Núverandi skýskilyrði

Aurora

Mat kvöldsins

Lágar norðurljósalíkur í Eau Claire í kvöld. Skoðaðu aftur á morgun.

🌔 Viðvörun: Bjart tunglsljós (87%) getur dregið úr sýnileika norðurljósa.

Klukkustundaspá

00
00:00 — 5%
01:00 — 5%
02:00 — 5%
03:00 — 5%
04:00 — 5%
05:00 — 5%
06
06:00 — 5%
07:00 — 5%
08:00 — 5%
09:00 — 5%
10:00 — 5%
11:00 — 5%
12
12:00 — 5%
13:00 — 5%
14:00 — 5%
15:00 — 5%
16:00 — 5%
17:00 — 5%
18
18:00 — 5%
19:00 — 5%
20:00 — 5%
21:00 — 5%
22:00 — 5%
23:00 — 5%
00:00 06:00 12:00 18:00 23:00
Tími (UTC)Líkur á norðurljósum (%)
00:005%
01:005%
02:005%
03:005%
04:005%
05:005%
06:005%
07:005%
08:005%
09:005%
10:005%
11:005%
12:005%
13:005%
14:005%
15:005%
16:005%
17:005%
18:005%
19:005%
20:005%
21:005%
22:005%
23:005%

27 daga spá

Einungis í appinu

Opna 27 daga spá

Fáðu útvíkkaðar spár, push-tilkynningar og skýjakort fyrir Eau Claire í Aurora Hunt appinu.

Aug 25

Kp vísitala •••
Líkur •••
Skýjaþekja •••

Aug 26

Kp vísitala •••
Líkur •••
Skýjaþekja •••

Aug 27

Kp vísitala •••
Líkur •••
Skýjaþekja •••

Norðurljósaskoðun í Eau Claire

Eau Claire (Canada) er staðsett á 51°N breiddarstigi, sem gerir það að mögulegur staður fyrir norðurljósaskoðun. Norðurljós eru venjulega sýnileg frá Eau Claire þegar Kp vísitalan nær 6+. Besti tíminn er milli 22:00 og 02:00.

Aurora Hunt veitir rauntíma tilkynningar, skýjakort og norðurljósaspár sérlega fyrir Eau Claire. Sæktu appið.

Algengar Spurningar

Sérst norðurljós í Eau Claire í kvöld?
Sýnileiki í Eau Claire fer eftir jarðsegulvirkni (Kp), skýjaþekju og myrkri. Á 51.0°N þarf Eau Claire venjulega Kp 6+.
Hvenær er besti tíminn í Eau Claire?
Besti tíminn í Eau Claire er venjulega á milli 22:00 og 02:00, þegar himinn er dimmastur.
Hvar í Eau Claire er best að horfa?
Fyrir bestu sýn í Eau Claire, finndu stað fjarri ljósmengun með opið útsýni til norðurs. Dökk fjallasvæði eru tilvalin.
Hvaða Kp vísitölu þarf í Eau Claire?
Eau Claire er á 51.0°N og krefst venjulega Kp vísitölu 6+ fyrir sýnileg norðurljós.
Er Eau Claire, Canada góður staður?
Í Eau Claire sjást norðurljós í sterkum stormum. Við 51.0°N má sjá þau þegar Kp nær 6+.

Tengdir norðurljósahandbækur

☁️

Skýjahula, tunglsljós og ljósmengun á Íslandi

Hvernig lágský, háský, tungl, snjór, borgarbjarmi og opinn himinn ráða því hvort norðurljós sjást.

📱

Besta norðurljósaappið á Íslandi (2026)

Veldu app út frá lifandi Kp/Bz gögnum, skýjakortum, tungli, viðvörunum, rafhlöðu og öruggri íslenskri ákvörðun.

Besti tíminn fyrir norðurljós á Íslandi

Myrka tímabilið, jafndægur, sólsveifla, næturgluggar, veður og raunhæf ferðaplön fyrir Ísland.

Skoða allar fræðslustuðningsgreinar

Nálægir staðir fyrir norðurljós

100 Mile House

51.6°N Skoða spá →

108 Mile Ranch

51.8°N Skoða spá →

Abbeydale

51.1°N Skoða spá →

Abbotsford

49.1°N Skoða spá →

Abbottsfield

53.6°N Skoða spá →

Aberdeen

50.6°N Skoða spá →

Tilkynningar fyrir Eau Claire

Fáðu útvíkkaðar spár, push-tilkynningar og skýjakort fyrir Eau Claire í Aurora Hunt appinu.

Aurora Hunt

Tilkynningar fyrir Eau Claire